Àwọn Èdè Tó Ṣe Pàtàkì Jù Lọ Láti Kọ́ fún Iṣẹ́ Òwò Lágbàáyé

Àwọn Èdè Tó Ṣe Pàtàkì Jù Lọ Láti Kọ́ fún Iṣẹ́ Òwò Lágbàáyé

Yahoo Finance

nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó wo àwọn èdè 15 tó ṣe pàtàkì jùlọ láti kọ́ fún òwò àgbáyé. o tún lè wo àwọn èdè 18 tó rọrùn jùlọ fún àwọn tó ń sọ èdè gẹ̀ẹ́sì láti kọ́ àti àwọn èdè 25 tí wọ́n ń sọ ní ọ̀nà kejì jùlọ lágbàáyé. iye àwọn olùlo fóònù alágbèéká tó ń pọ̀ sí i káàkiri àgbáyé, ìsọ̀kan tí ó yára kánkán nínú ẹ̀rọ-ayédèrú, àti ọ̀rọ̀-ayédèrú ẹ̀rọ-ìkọ́ tí ó ń pọ̀ sí i ń ṣe àfikún sí ìdàgbà àwọn ẹ̀ka wọ̀nyí.

#BUSINESS #Yoruba #PT
Read more at Yahoo Finance