Ṣé Àgbáyé Àti-Òye-Ayé-Yìí Ti Ṣẹ̀?

Ṣé Àgbáyé Àti-Òye-Ayé-Yìí Ti Ṣẹ̀?

Quartz

Àjọ Ìpèsè Ààbò Ìrìn Àjò ń dán àwọn ojú ọ̀nà àyèwò tí ó ń ṣe àyèwò ara ẹni tuntun wò ní Pápákọ̀ òfurufú Harry Reid International Airport ní Las Vegas. Ó ṣèlérí àwọn ìlà díẹ̀ tí ó kéré láìní ìnira láti yọ bàtà àti aṣọ òde tàbí ṣíṣí àwọn ẹ̀rọ-ìmọ̀-ẹ̀rọ kúrò nínú àwọn àpò tí ó wà ní ọwọ́. Ìdánwò náà wà fún àwọn arìnrìn-àjò tí wọ́n ní TSA PreCheck nìkan àti àwọn ìtọ́ni tí ó wà ní èdè Gẹ̀ẹ́sì nìkan.

#TECHNOLOGY #Yoruba #BE
Read more at Quartz